53kd7-khoa kiến trúc, ĐHXD
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

53kd7-khoa kiến trúc, ĐHXD

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
loctung2269
đi xe đạp
đi xe đạp
loctung2269

Được cám ơn : 1

đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú) Vide
Bài gửiTiêu đề: đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú)   đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú) EmptySun Feb 28, 2010 8:42 pm

chào mọi người. chỉ còn khoảng 1 tuần nữa thôi là đến ngày cúng chị em rồi. Tiếp nối thành công của buổi tổ chức 8/3 năm ngoái, năm nay lớp ta cũng fai tổ chức theo cách nào đó thật là hoành tráng như năm ngoái. Vì vậy mihf lập topic này để mọi người cùng vào đóng góp ý kiến và thảo luận để tổ chức 1 buổi 8/3 thành công nữa, hy vọng nhận đc sự đóng góp ý kiến ucar mọi người.
Bỉm
Admin
Admin
Bỉm

Được cám ơn : 0

đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú) Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú)   đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú) EmptySun Feb 28, 2010 8:56 pm

loctung2269 đã viết:
chào mọi người. chỉ còn khoảng 1 tuần nữa thôi là đến ngày cúng chị em rồi. Tiếp nối thành công của buổi tổ chức 8/3 năm ngoái, năm nay lớp ta cũng fai tổ chức theo cách nào đó thật là hoành tráng như năm ngoái. Vì vậy mihf lập topic này để mọi người cùng vào đóng góp ý kiến và thảo luận để tổ chức 1 buổi 8/3 thành công nữa, hy vọng nhận đc sự đóng góp ý kiến ucar mọi người.

Very Happy ý tưởng được đấy, tớ đề nghị làm live show biểu diễn thời trang monkey hoặc ko thì đi hát karaoke hoặc tổ chức vào buổi tối ở 1 nới hoang vắng dọa mà các chị em . hê hê huýt sáo[b]
https://53kd7.forum-viet.net
shinnohara
Đi waye
Đi waye
shinnohara

Được cám ơn : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú)   đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú) EmptyFri Mar 05, 2010 12:39 am

Mọi năm các bạn nữ đều được tổ chức 8/3 trong ồn ào, náo nhiệt nên có khi chán rồi nên năm nay để thay đổi minh đề nghi lớp học tập các bạn bên khoa Xây Dựng đó là không tổ chức 8/3. Dành thơi gian ngày 8/3 cho các bạn nữ nghỉ ngơi sau những ngày học tập vất vả Arrow hoặc đi chơi với người yêu
jurca
--Đi SH--
--Đi SH--
jurca

Được cám ơn : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú)   đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú) EmptyFri Mar 05, 2010 1:01 pm

shinnohara đã viết:
Mọi năm các bạn nữ đều được tổ chức 8/3 trong ồn ào, náo nhiệt nên có khi chán rồi nên năm nay để thay đổi minh đề nghi lớp học tập các bạn bên khoa Xây Dựng đó là không tổ chức 8/3. Dành thơi gian ngày 8/3 cho các bạn nữ nghỉ ngơi sau những ngày học tập vất vả Arrow hoặc đi chơi với người yêu
thế thì lập ra cái topic này làm pòi j? cứ âm thầm lặng lẽ cho nhanh cyclops cyclops
Mr.L7
SMod
SMod
Mr.L7

Được cám ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: I'm:L7   đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú) EmptyFri Mar 05, 2010 6:45 pm

heheeeee.......tổ chức hay không thì chị em dc lợi là mấy chủ yếu anh em ta thôi thế nên sao phải Xoắn......cứ Quất đi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú)   đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú) Empty

đóng góp ý tưởng cho event 8/3 ( nghiêm cấm phụ nữ và trẻ em đang trog jai đoạn bú)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang